CỘNG ĐỒNG ĐÀO TẠO TINH THẦN ĐOÀN KẾT [Suzuki]
Chào mừng bạn đến với diễn đàn mới của [Suzuki] click vào trang chủ để biết thông tin chi tiết Clan giet! khakha!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn mới của [Suzuki] click vào trang chủ để biết thông tin chi tiết Clan giet! khakha!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thà chết không bỏ đồng đội

Trang ChínhPhong[xipo]GalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các member đến với forum của Clan Suzuki hehe! Chúc các bạn có 1 lượt thăm viếng diễn đàn thật vui vẻ ! xin!
Chung tay chung sức vì một Clan [Suzuki] vững mạnh •––» đoàn kết •––» trung thành giet! huytsao!

Cho em hỏi

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Cho em hỏi Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho em hỏi   Cho em hỏi Soldier_baby19Thu Aug 04, 2011 11:41 pm

Vì chơi mà ko có host suzuki em có thể bù lại ko Mong BQT và ADMIN cho em host mỗi khi thiếu host Suzuki
Admin-[xipo]
Admin
Admin
Admin-[xipo]

Cho em hỏi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em hỏi   Cho em hỏi Soldier_baby19Fri Aug 05, 2011 3:35 am

Nếu xảy ra các trường hợp thiếu Host trong game thì Mauler có thể host thay cho tới khi có member cấp bậc cao hơn ra lệnh down host để họ host thì Mauler phải chấp hành chuem!
https://clan-suzuki.forumvi.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Cho em hỏi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em hỏi   Cho em hỏi Soldier_baby19Fri Aug 05, 2011 4:56 am

Nếu thiếu host thì pmmm xipo để lấy host
Sponsored content

Cho em hỏi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em hỏi   Cho em hỏi Soldier_baby19

Cho em hỏi
Trang 1 trong tổng số 1 trang